Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao

3 posters

Go down

muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao  Empty muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao

Bài gửi by pham mai khoi 31.05.12 18:06

các bạn ui giúp mình với, minh muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy vậy thì phải làm sao? và chừng nào mình đăng ký dc, các bạn giúp mình với.... mình học chậm quá không biết chừng nào mới dc ra trường, mình vừa đăng ký học buổi sáng và buổi tối dc khong?
Sad

pham mai khoi
Phó phòng
Phó phòng

muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao  Empty Re: muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao

Bài gửi by huangfangwan04 01.06.12 8:02

được ma, bạn tự tìm lịch của các lớp chính quy "thời khóa biểu" của các lớp rồi làm lịch đăng ký bình thường đem lên phòng đào tạo xin, now có xin được hay k là phải phụ thuộc vào các môn đăng ký đã học chưa? mà sao bạn k đăng ký học tỉnh, nghe mấy bạn nói học tỉnh dễ chịu hơn học chính quy. chúc bạn may măn

huangfangwan04
Phó Giám Đốc
Phó Giám Đốc

muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao  Empty Re: muon đăng ký học buổi sáng chung với lớp chính quy thì làm sao

Bài gửi by thanhphu2010 01.06.12 8:20

Thay moi nguoi dang ky hoc bo sung thay ma ham wa .Con minh thi chi dang ky duoc duy nhat 1 lan theo quy dinh ban dau thoi, ...khong bo sung hay sua doi gi duoc ...

thanhphu2010
Quản lý cao cấp
Quản lý cao cấp

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics