Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Môn Thông tin tài chính cho Quản trị

hotancuong
garan09
binhvinhlong1985
lehoang269
tqkhanh87
avast
10 posters

Go down

Môn Thông tin tài chính cho Quản trị Empty Môn Thông tin tài chính cho Quản trị

Bài gửi by avast 24.08.11 12:39

Môn Thông tin tài chính cho Quản trị này mình thấy có lịch học trên thời khóa biểu kỳ tiếp theo.Tuy nhiên trong tờ :"Bảng điều kiện tiền đề môn học" ngành tài chính ngân hàng ko có.Vậy là không học đúng không?

avast
Nhân viên
Nhân viên

Môn Thông tin tài chính cho Quản trị Empty Re: Môn Thông tin tài chính cho Quản trị

Bài gửi by tqkhanh87 24.08.11 13:25

Có thể là môn này không cần môn tiền đề. Theo mình nghĩ vậy.

tqkhanh87
Admin
Admin

https://b206.forumvi.com

Môn Thông tin tài chính cho Quản trị Empty Re: Môn Thông tin tài chính cho Quản trị

Bài gửi by lehoang269 24.08.11 13:27

Có một số môn học là môn chuyên ngành của lớp Kế Toán - Kiểm toán, ai học lop TCNH thì không cần học..Các ban nên kiểm tra kỹ ^_^

lehoang269
Nhân viên
Nhân viên

Bài gửi by binhvinhlong1985 24.08.11 15:18

Trước tiên, bạn phải xác định được bạn là học viên của lớp nào, ngành gì (Tài chính ngân hàng hay kế toán?)
Thứ 2, bạn phải có khung chương trình đào tạo tương ứng với ngành bạn đang học mà ngay từ đầu lớp trưởng đã gửi lên forum
Thứ 3, bạn xem đối chiếu lại là các môn học được mở trong học kỳ này có nằm trong số các môn trong khung chương trình đào tạo hay k? Nếu môn được mở không có trong khung chương trình đào tạo của bạn thì có nghĩa là môn học đó được mở cho ngành khác.
Câu hỏi vu vơ như vậy mà bạn cũng hỏi !!!!
Lên forum mà có nhiều câu vu vơ như vậy chắc tốn cả ngày để xem nó là nội dung gì? Có quan trọng không?...............................
Còn trong bảng điều kiện tiền đề chỉ cho biết "muốn học môn này thì mình đã học môn tiền đề của nó hay chưa?" chứ không hoàn toàn có chức năng chính xác như là khung chương trình đào tạo-cho biết những học phần tất yếu phải học để được xét tốt nghiệp .
Bạn phải xem kỹ nhé!
Chúc bạn tĩnh táo!!!!!

binhvinhlong1985
Quản lý cao cấp
Quản lý cao cấp

Bài gửi by garan09 25.08.11 1:31

Cũng là cung cấp thông tin mà sao bạn BìnhVĩnhLong1985 lại nói người ta nặng lời như thế. Người ta không rõ thì mới hỏi, chứ biết rồi thì nói làm gì. Bạn ấy mới vào forum của lớp này đấy bạn, số bài viết của bạn ấy mới chỉ 1 thôi. Chắc bạn ấy bận rộn lắm lắm, thế mà vừa bước vào đây, bạn BìnhVĩnhLong1985 cho một gáo nước lạnh. Hỏi ai chịu nổi hử???
Đọc mấy dòng của bạn thực sự làm người ta rất rất khó chịu.
H&B

garan09
Giám Đốc
Giám Đốc

Bài gửi by hotancuong 25.08.11 9:20

Hoc VB2 chủ yếu là anh chị em đã đi làm, tùy theo tính chất công việc, nên thời gian spend cho việc học của mỗi người là khác nhau... anh em mình nên giúp đỡ nhau nhiều hơn là trách móc nhé!!!!

Mong ace thấu hiểu và support lẫn nhau để việc học của all đều suông sẻ nhe!

Tks ace!
Ho Tan Cuong lol!
hotancuong
hotancuong
Quản lý cao cấp
Quản lý cao cấp

Bài gửi by avast 03.09.11 13:56

Tình hình là do bận quá,làm việc không kịp thở,nên không dành nhiều thời gian cho học được.Mình nghĩ anh chị em VB2 đều vậy.Hihi.Chứ không rãnh hơi như binhvinhlong85,ngồi nói tới nói lui nói tào lao.
Không biết thì hỏi thôi.Mình thấy đây là 4rum của anh em VB2,mình vào hỏi.Thế thôi.
Còn hơn dấu dốt bạn à.Người ta nói biết thì nói,không thì thôi.Đừng ngu mà tỏ ra nguy hiểm.Bệnh đó chữa không nỗi đâu bạn à.Mong bạn sớm nhận ra.chứ sn85 mà nói chuyện kiểu đó thì bó tay.
Cảm ơn anh em đã comment giúp đỡ nhé.Vì sự học là trọn đời mà.

avast
Nhân viên
Nhân viên

Bài gửi by thai thai 03.09.11 23:38

hehe, cái câu "đừng dốt mà tỏ ra nguy hiểm" sao mắc cười quá! Thui, bạn í còm men là tốt rùi, đùa cho vui chứ có í j đâu mà nói nhau nặng lời thế, hihi

thai thai
Quản lý cao cấp
Quản lý cao cấp

Bài gửi by hoangnv 04.09.11 9:21

A C E nên có tinh thần cầu thị, hỗ trợ lẫn nhau để tốt hơn trong học tập. Một số thông tin có thể một số bạn chưa nắm rõ nên mới nhờ mọi người giúp đỡ chứ người ta biết rồi thì hỏi làm gì đúng hông? Vì vậy mọi người nên chia sẻ cho nhau nhé! Thanks all!

hoangnv
Quản lý cao cấp
Quản lý cao cấp

Bài gửi by Hongthanh 04.09.11 11:04

Hi hi. Hi moi nguoi, xin loi vi may minh hu nen k bo dau dc. Minh nghi de tai nay den day cham dut duoc roi. Ai cung da truong thanh het roi, chac co le tranh luan den day la moi nguoi da hieu het. Doi khi co nhung thong tin minh k biet hoi ai thi cung chi dua vao forum de tim nguoi giup do. Chuc ba con ngay mot doan ket, giup do nhau de cung ra truong cho vui ve

Hongthanh
Trưởng phòng
Trưởng phòng

Bài gửi by binhvinhlong1985 04.09.11 19:05

Dựa vào câu nói của bạn mình có thể suy luận một đều: "bạn rất thẳng" và "ăn miếng trả miếng", chắc hẳn trong công việc đây cũng là cách ứng xử của bạn đối với đồng nghiệp ư?

Chắc hẳn bạn đi chợ nhiều hơn đi siêu thị? Bởi vì cách trả giá của bạn xuất phát từ "văn hóa bán rau" và "văn hóa bán cá" ở chợ.

Thôi thì những câu nói lúc trước của mình "bán ra" bây giờ mình xin "mua lại" với "giá rẻ", bạn không cần phải đưa ra cái giá cao như vậy đâu, bạn nhé!

"Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"
"Đừng vì một chút thù riêng, mà ra câu nói nặng lòng vậy đâu"

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ!

binhvinhlong1985
Quản lý cao cấp
Quản lý cao cấp

Bài gửi by vithondoi 04.09.11 21:49

Hai người này chán ghê nói qua lại hoài. Ỏ đây là giúp đỡ lẫn nhau thôi chứ mốc qua mốc lại không hay. Những thông tin này nên đừng coment nữa làm mất tình đoàn kết lẫn nhau.

vithondoi
Trưởng phòng
Trưởng phòng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics